ประกาศ!สมาชิกที่พยายามทำการปั๊มคะแนน M-point จะถูกลบคลิปและถูกแบนนะครับ หมวด » วิดีโอ » คุยกันเรื่องคลิป » ประกาศ!สมาชิกที่พยายามทำการปั๊มคะแนน M-point จะถูกลบคลิปและถูกแบนนะครับ

ประกาศ!สมาชิกที่พยายามทำการปั๊มคะแนน M-point จะถูกลบคลิปและถูกแบนนะครับ

เนื่องจากพบว่ามีสมาชิกบ้างคนพยายามปั๊มคะแนน ด้วยการพยายามโพสคลิปที่ไม่ได้มีสาระหรือมีประโยชน์ต่อใครๆเลยเป็นร้อยๆคลิปในวันเดียว เพื่อเอาคะแนนไปทำกิจกรรมในเว็บ โดยไม่คิดถึงผู้อื่น และยังเป็นการทำให้สมาชิกท่านอื่นเดือดร้อนอีกด้วย ผมจะทำการตัดสิทธิ์สมาชิกที่มีการกระทำเช่นนี้นะครับ เพราะเป็นการกระทำที่ผิดกติกาอยู่แล้ว คือพยายามปั๊มคะแนนโดยวิธีการต่างๆ

ถ้าอยากได้คะแนนนะครับควรเลือกที่จะทำในสิ่งที่เป็นสาระ และมีประโยชน์ต่อผู้อื่นด้วย เพราะนั้นคือจุดประสงค์ของการจัดกิจกรรมขึ้นมา

ผมรู้นะครับว่าช่วงที่มีจัดกิจกรรมให้คะแนนพิเศษ จะมีสมาชิกพยายามทำแบบนี้ ซึ่งผมบอกไว้เลยว่าถึงจะยังไงถ้าแลกไปแล้วพบว่ามีการทำผิดก็จะถูกตัดสิทธิ์อยู่ดีครับ

รูป confidence
โดย: confidence
ตั้งเมื่อ: 8 ก.ค. 11
แท็ก:
กระทู้นี้ปิดไม่ให้แสดงความคิดเห็น
ผู้สนับสนุน

ความคิดเห็นที่ 19 : ประกาศ!สมาชิกที่พยายามทำการปั๊มคะแนน M-point จะถูกลบคลิปและถูกแบนนะครับ

รับทราบแล้วพร้อม ปฎิบัติตามมม

โดย: kimakornkung เขียนเมื่อ 31 ก.ค. 11 IP IP: 124.120.193.XXX
ความคิดเห็นที่ 18 : ประกาศ!สมาชิกที่พยายามทำการปั๊มคะแนน M-point จะถูกลบคลิปและถูกแบนนะครับ

ขอทราบรหัสของคุณ chocoblack ขอบคุณมากๆค่ะ

โดย: siriwannaka เขียนเมื่อ 26 ก.ค. 11 IP IP: 61.90.49.XXX
ความคิดเห็นที่ 17 : ประกาศ!สมาชิกที่พยายามทำการปั๊มคะแนน M-point จะถูกลบคลิปและถูกแบนนะครับ

เอ้า พ้อยเลขของได้ด้วยเหรอนึกว่ามีเท่ๆ :em22:

โดย: beamzzosenz เขียนเมื่อ 25 ก.ค. 11 IP IP: 110.164.32.XXX
ความคิดเห็นที่ 16 : ประกาศ!สมาชิกที่พยายามทำการปั๊มคะแนน M-point จะถูกลบคลิปและถูกแบนนะครับ

เพิ่งรู้นะว่ามีpointด้วย 5555

โดย: benzpark เขียนเมื่อ 20 ก.ค. 11 IP IP: 182.53.38.XXX
ความคิดเห็นที่ 15 : ประกาศ!สมาชิกที่พยายามทำการปั๊มคะแนน M-point จะถูกลบคลิปและถูกแบนนะครับ

ไม่คอยได้สนใจคะแนนเทาไห่ร พอรู้ตัววามันใช้ประโยชน์ใด้ก็สายเสียแล้ว :em22:

โดย: naris24 เขียนเมื่อ 18 ก.ค. 11 IP IP: 101.108.174.XXX
ความคิดเห็นที่ 14 : ประกาศ!สมาชิกที่พยายามทำการปั๊มคะแนน M-point จะถูกลบคลิปและถูกแบนนะครับ

ขอบคุณมากมายค่ะพี่ :em24: :em21:

โดย: อิคารอส เขียนเมื่อ 12 ก.ค. 11 IP IP: 124.120.117.XXX
ความคิดเห็นที่ 13 : ประกาศ!สมาชิกที่พยายามทำการปั๊มคะแนน M-point จะถูกลบคลิปและถูกแบนนะครับ

555+ :em21: :em21:

โดย: ทิงเกอร์เบล เขียนเมื่อ 12 ก.ค. 11 IP IP: 58.9.169.XXX
ความคิดเห็นที่ 12 : ประกาศ!สมาชิกที่พยายามทำการปั๊มคะแนน M-point จะถูกลบคลิปและถูกแบนนะครับ

M point นี่มันเหมือน M150 ป่าววะ :em23:

โดย: เหล่าตือ เขียนเมื่อ 8 ก.ค. 11 IP IP: 125.27.205.XXX
ความคิดเห็นที่ 11 : ประกาศ!สมาชิกที่พยายามทำการปั๊มคะแนน M-point จะถูกลบคลิปและถูกแบนนะครับ

ผมไม่ได้ทำแบบนั้น
ผมทำแบบโหวตเม้นงะผิดป่าวแบบนี้ :em12: :em12: :em12: :em12:

โดย: วouกิuตีu เขียนเมื่อ 8 ก.ค. 11 IP IP: 125.24.58.XXX
ความคิดเห็นที่ 10 : ประกาศ!สมาชิกที่พยายามทำการปั๊มคะแนน M-point จะถูกลบคลิปและถูกแบนนะครับ

ฟันเลยอิอิ

โดย: •Dark• เขียนเมื่อ 8 ก.ค. 11 IP IP: 180.183.170.XXX
ความคิดเห็นที่ 9 : ประกาศ!สมาชิกที่พยายามทำการปั๊มคะแนน M-point จะถูกลบคลิปและถูกแบนนะครับ

พี่conออกโรงเองเมิงโดน :em19:

โดย: นายสุวิทย์ สกิดตลิ่ง เขียนเมื่อ 8 ก.ค. 11 IP IP: 110.77.186.XXX
ความคิดเห็นที่ 8 : ประกาศ!สมาชิกที่พยายามทำการปั๊มคะแนน M-point จะถูกลบคลิปและถูกแบนนะครับ

ดีครับ มาช่วยกันตรวจสอบเถอะ ผมก็เห็นเยอะเเละปั้ม ซะ คลิปไรม่างก็ไม่รุ้ - -*

ถ้าเจอจะเเจ้งไปอีกทีนะครับพี่ WB ! :em25:

โดย: TriangleBermuda เขียนเมื่อ 8 ก.ค. 11 IP IP: 125.24.136.XXX
ความคิดเห็นที่ 7 : ประกาศ!สมาชิกที่พยายามทำการปั๊มคะแนน M-point จะถูกลบคลิปและถูกแบนนะครับ

คะแนนั้นหายาก พอคิดว่ามีคะแนนแล้ว เจอของคนอื่นไป ของเรามันนิดเดียวเอง

โดย: proa เขียนเมื่อ 8 ก.ค. 11 IP IP: 180.183.177.XXX
ความคิดเห็นที่ 6 : ประกาศ!สมาชิกที่พยายามทำการปั๊มคะแนน M-point จะถูกลบคลิปและถูกแบนนะครับ

เล่นเกมชิงรางวัลตรงใหนหรอครับ

แต่คงสู็เค้าไม่ใด้คะแนนเราต่ำติดดิน เคยโพสไปคลิปเดียวเอง

55

โดย: HITMAN_[47] เขียนเมื่อ 8 ก.ค. 11 IP IP: 125.27.26.XXX
ความคิดเห็นที่ 5 : ประกาศ!สมาชิกที่พยายามทำการปั๊มคะแนน M-point จะถูกลบคลิปและถูกแบนนะครับ

เป็นธธรมดาครับ ของรางวัลราคาเป็นหมื่น ใครก็อยากได้ มีวิธีไหนโกงได้ แมร่งก็ทำ เห็นใจคนที่เขาอัพคลิปอย่างตั้งใจและสะสมพ้อนน์กว่าจะได้

ส่วนน้อง loTTol ลิ้งค์ให้ไว้ในหน้ารวมคลิปของน้องแล้วนะ

โดย: The JackeR เขียนเมื่อ 8 ก.ค. 11 IP IP: 58.9.149.XXX
ความคิดเห็นที่ 4 : ประกาศ!สมาชิกที่พยายามทำการปั๊มคะแนน M-point จะถูกลบคลิปและถูกแบนนะครับ

พี่ Con ครับผมอยากรู้ว่าทำไมพี่ Con ต้องลบ Black Hawk Down ตอนที่ 1 ด้วยอ่ะครับผมอยากดูแบบเต็มๆเพราะเดี๋ยวนี้หาดูที่ไหนก็ไม่มีเลยอ่ะครับ

โดย: loTTol เขียนเมื่อ 8 ก.ค. 11 IP IP: 182.53.136.XXX
ความคิดเห็นที่ 3 : ประกาศ!สมาชิกที่พยายามทำการปั๊มคะแนน M-point จะถูกลบคลิปและถูกแบนนะครับ

นึกว่าจะเจอปั้มแต่ในเกมส์ ในนี่ก้อมีหรา โอ้ มายย เบบี้

โดย: นักโทษประหาร เขียนเมื่อ 8 ก.ค. 11 IP IP: 124.121.15.XXX
ความคิดเห็นที่ 2 : ประกาศ!สมาชิกที่พยายามทำการปั๊มคะแนน M-point จะถูกลบคลิปและถูกแบนนะครับ

ใครปั้บ ขอให้เข้แตก สาธุๆ :em07: :em07:

โดย: ZE_2 เขียนเมื่อ 8 ก.ค. 11 IP IP: 58.9.228.XXX
ความคิดเห็นที่ 1 : ประกาศ!สมาชิกที่พยายามทำการปั๊มคะแนน M-point จะถูกลบคลิปและถูกแบนนะครับ

5555

ใครปั๊ม มอบตัวมาซ่ะดีดี

55555

โดย: lolคุณชายlol เขียนเมื่อ 8 ก.ค. 11 IP IP: 125.26.124.XXX

MTha! Talk Ads

สนใจติดต่อ 02-100-8111